Tutor M.1 Logo
Tutor M.1v2.23.0
1 วัน
วิธีใช้งานระบบ 💡
คู่มือการใช้งาน & คำแนะนำ 📖
✨ คลิกเพื่อกรอกชื่อ & สถาบันเป้าหมาย
กลับไปหน้าหัวข้อวิชา
📊 ความคืบหน้าแบบฝึกหัด:ข้อที่ 129 จากทั้งหมด 293 ข้อ
44%
การอ่านกราฟเส้นและกำไรขาดทุน
3 คะแนน
แม่ค้าเตรียมข้าวเหนียวมะม่วงขายวันละ 30 กล่อง ราคากล่องละ 40 บาท ต้นทุนกล่องละ 30 บาท (ของเหลือต้องทิ้ง) ยอดขายวันที่ 1-7 พ.ย. คือ 18, 20, 22, 16, 24, 26, 18 กล่อง รวมขายได้ 144 กล่อง ข้อใดต่อไปนี้ไม่ถูกต้อง
ข้อถัดไป
เลือกวิชาจำลองสอบสรุปสูตรแดชบอร์ด
☕ ให้กำลังใจผู้พัฒนา
เตรียมสอบเข้า ม.1 ห้องพิเศษ โรงเรียนชั้นนำ — ระบบฝึกทำข้อสอบ & AI Practice